CoinXview PortfolioApp
TL

Mga DeFi yield (APY)

Magdeposito ng USDT, USDC, ETH… sa mga DeFi protocol para kumita ng yield: ipaghambing ang APY ng 2,000 malalaking pool sa iba't ibang chain. Ina-update bawat 1 oras.

Mga rate ng savings sa mga exchange (Binance, OKX, Bybit, KuCoin, Gate) →

Karaniwang yield ng stablecoin
4.64%TVL-weighted, mga pool mula $10M
Pinakamataas na USDT yield
9.00%ZEROBASE CeDeFi · Ethereum (mga pool mula $10M)
Pag-stake ng ETH
2.25%Lido (stETH)
Mga pool na tina-track
2,000TVL mula $1M
Mataas na yield = mataas na risk. Hindi nakapirme ang APY at nagbabago bawat oras. Ang “Reward” APY ay binabayaran sa token ng proyekto, na ang presyo ay pwedeng bumagsak nang mabilis. Ang mga pool na may risk ng IL (impermanent loss) ay pwedeng malugi kapag nag-iba ang presyo ng dalawang token. Ang mga deposit ay may banta rin ng mga smart-contract bug at hack. Hindi ito payo sa pamumuhunan.
PoolProtokolMga ChainTVLAPYBase + gantimpala30-araw na avgPanganib
STETHLido · Ethereum LidoEthereum$22.73B 2.25% 2.25%2.26%—
WBETHBinance staked ETH · Ethereum Binance staked ETHEthereum$8.51B 2.18% 2.18%2.22%—
WEETHether.fi Stake · Ethereum ether.fi StakeEthereum$5.19B 2.32% 2.32%2.28%—
SUSDSSky Lending · Ethereum Sky LendingEthereum$4.58B 3.80% 3.80%3.74%—
USDC Syrup USDCMaple · Ethereum MapleEthereum$2.57B 5.10% 5.10%5.17%—
USYCCircle Usyc · BSC Circle UsycBSC$2.33B 3.40% 3.40%3.36%—
USDY US Dollar YieldOndo Yield Assets · Ethereum Ondo Yield AssetsEthereum$1.28B 3.74% 3.74%3.67%—
SUSDE 7 days unstakingEthena USDe · Ethereum Ethena USDeEthereum$1.19B 5.08% 5.08%4.99%—
RETHRocket Pool · Ethereum Rocket PoolEthereum$1.14B 1.83% 1.83%2.05%—
BNSOLBinance Staked SOL · Solana Binance Staked SOLSolana$1.10B 4.48% 4.48%4.56%—
JITOSOLJito Liquid Staking · Solana Jito Liquid StakingSolana$1.06B 4.88% 4.88%4.76%—
BUIDLBlackrock Buidl · Aptos Blackrock BuidlAptos$967.95M 3.85% 3.85%3.08%—
WETHAave V3 · Ethereum Aave V3Ethereum$929.54M 1.31% 1.31%1.35%—
RSETHKelp · Ethereum KelpEthereum$920.72M 2.32% 2.32%2.33%—
BUIDLBlackrock Buidl · Solana Blackrock BuidlSolana$878.13M 3.85% 3.85%3.33%—
KHYPEKinetiq kHYPE · Hyperliquid L1 Kinetiq kHYPEHyperliquid L1$818.70M 1.92% 1.92%2.02%—
SLISBNBLista Liquid Staking · BSC Lista Liquid StakingBSC$769.08M 0.66% 0.66%0.83%—
USDG syrupUSDGMaple · Ethereum MapleEthereum$753.77M 4.96% 4.96%4.95%—
USDT Syrup USDTMaple · Ethereum MapleEthereum$738.25M 4.88% 4.88%5.34%—
TRXJustLend V1 · Tron JustLend V1Tron$683.58M 0.31% 0.31%0.31%—
LSETHLiquid Collective · Ethereum Liquid CollectiveEthereum$642.33M 1.75% 1.75%2.39%—
LBTCLombard LBTC · Ethereum Lombard LBTCEthereum$601.41M 0.87% 0.87%0.46%—
USDEAave V3 · Plasma Aave V3Plasma$584.00M 0.24% 0.24%0.27%—
SKY SKY Staking EngineSky Lending · Ethereum Sky LendingEthereum$572.89M 4.63% 0.00% + 4.63%5.98%may rewards
SUSDAI 30d unlockUSD AI · Arbitrum USD AIArbitrum$556.15M 6.25% 6.25%6.68%—
USDS SPK Farming PoolSparkLend · Ethereum SparkLendEthereum$555.09M 3.75% 0.00% + 3.75%4.33%may rewards
METHmETH Protocol · Ethereum mETH ProtocolEthereum$553.42M 2.18% 2.18%2.04%—
STEAKUSDGMorpho Blue · Robinhood Chain Morpho BlueRobinhood Chain$540.42M 7.31% 3.92% + 3.39%7.06%may rewards
USDY US Dollar YieldOndo Yield Assets · Stellar Ondo Yield AssetsStellar$538.19M 3.74% 3.74%3.67%—
JUPSOLJupiter Staked SOL · Solana Jupiter Staked SOLSolana$531.87M 5.05% 5.05%5.35%—
SPARKUSDCMorpho Blue · Base Morpho BlueBase$504.99M 4.79% 4.79%4.14%—
BUSD0Usual USD0 · Ethereum Usual USD0Ethereum$499.74M 5.03% 0.00% + 5.03%5.49%may rewards
WBETHBinance staked ETH · BSC Binance staked ETHBSC$495.75M 2.18% 2.18%2.22%—
USDC EarnJupiter Lend · Solana Jupiter LendSolana$490.15M 5.20% 5.20%5.91%—
SXSRLUSDMorpho Blue · Ethereum Morpho BlueEthereum$481.95M 0.18% 0.18%0.16%—
BUIDLBlackrock Buidl · Avalanche Blackrock BuidlAvalanche$481.56M 3.85% 3.85%3.33%—
USTBInvesco Ustb · Ethereum Invesco UstbEthereum$471.87M 3.84% 3.84%3.59%—
CBETHCoinbase Wrapped Staked ETH · Ethereum Coinbase Wrapped Staked ETHEthereum$464.86M 2.27% 2.27%2.29%—
SIRLOINUSDCMorpho Blue · Base Morpho BlueBase$463.20M 6.90% 4.38% + 2.52%5.78%may rewards
GROVE-STEAKUSDCMorpho Blue · Base Morpho BlueBase$444.23M 5.21% 5.21%4.71%IL2+ token
PRIMEHastra · Ethereum HastraEthereum$442.93M 6.28% 6.28%6.16%—
USDTSpark Savings · Ethereum Spark SavingsEthereum$441.23M 3.75% 3.75%3.70%—
SENRLUSDV2Morpho Blue · Ethereum Morpho BlueEthereum$437.27M 7.18% 4.44% + 2.74%6.14%may rewards
USDSSparkLend · Ethereum SparkLendEthereum$406.05M 2.69% 2.69%2.66%—
GTUSDCPMorpho Blue · Base Morpho BlueBase$405.15M 5.34% 5.34%4.62%—
USDDJustLend V1 · Tron JustLend V1Tron$385.28M 3.98% 0.00% + 3.98%4.01%may rewards
WBNBVenus Core Pool · BSC Venus Core PoolBSC$382.83M 0.02% 0.02%0.03%—
OSETHStakeWise V3 · Ethereum StakeWise V3Ethereum$371.77M 2.20% 2.20%2.29%—
SENPYUSDMAINMorpho Blue · Ethereum Morpho BlueEthereum$365.97M 5.33% 2.27% + 3.07%5.66%may rewards
USDSSpark Savings · Arbitrum Spark SavingsArbitrum$364.37M 3.80% 3.80%3.74%—
SUSDSSky Lending · Arbitrum Sky LendingArbitrum$364.37M 3.80% 3.80%3.74%—
BNBLista Lending · BSC Lista LendingBSC$363.57M 0.22% 0.22%0.21%—
USDEMorpho Blue · Base Morpho BlueBase$362.53M 5.00% 0.00% + 5.00%4.83%may rewards
USDEMorpho Blue · Robinhood Chain Morpho BlueRobinhood Chain$354.50M 5.00% 0.00% + 5.00%4.83%may rewards
BTCBVenus Core Pool · BSC Venus Core PoolBSC$345.32M 0.15% 0.15%0.19%—
REUSDRe · Ethereum ReEthereum$343.99M 6.76% 6.76%6.88%—
LIQUIDETHether.fi Liquid · Ethereum ether.fi LiquidEthereum$327.24M 3.08% 3.08%3.53%—
WETHSparkLend · Ethereum SparkLendEthereum$304.88M 1.43% 1.43%1.42%—
USDCSpark Savings · Ethereum Spark SavingsEthereum$302.31M 3.80% 3.80%3.74%—
ONYCOnRe · Solana OnReSolana$291.81M 11.02% 11.02%11.02%—
USDS Janus Henderson Treasury FundCentrifuge Protocol · Ethereum Centrifuge ProtocolEthereum$282.31M 4.00% 4.00%3.65%—
DSOLDrift Staked SOL · Solana Drift Staked SOLSolana$281.96M 4.87% 4.87%4.98%—
USAT Janus Henderson AAA CLO FundCentrifuge Protocol · Ethereum Centrifuge ProtocolEthereum$280.19M 5.70% 5.70%3.61%—
BUIDL InstitutionalBlackrock Buidl · Ethereum Blackrock BuidlEthereum$273.57M 3.88% 3.88%3.36%—
USDC Janus Henderson AAA CLO FundCentrifuge Protocol · Avalanche Centrifuge ProtocolAvalanche$263.37M 5.70% 5.70%3.62%—
USDY US Dollar YieldOndo Yield Assets · Sei Ondo Yield AssetsSei$259.92M 3.74% 3.74%3.67%—
PYUSD Earn (Sentora Market)Jupiter Lend · Solana Jupiter LendSolana$251.21M 3.92% 3.92%3.54%—
SGHOAave V3 · Ethereum Aave V3Ethereum$244.85M 4.50% 4.50%4.50%—
USDEAave V3 · Ethereum Aave V3Ethereum$243.12M 0.23% 0.23%0.23%—
WBTCAave V3 · Arbitrum Aave V3Arbitrum$234.47M 0.02% 0.02%0.02%—
MSOLMarinade Liquid Staking · Solana Marinade Liquid StakingSolana$228.96M 4.66% 4.66%5.03%—
USDTAave V3 · Ethereum Aave V3Ethereum$223.73M 3.71% 3.71%3.71%—
DFDVSOL 0% rewards feeDFDV Staked SOL · Solana DFDV Staked SOLSolana$214.96M 4.86% 4.86%4.96%—
SAVAX Unstaking Cooldown: 15daysBenqi Staked Avax · Avalanche Benqi Staked AvaxAvalanche$212.06M 3.61% 3.61%4.77%—
SENPYUSDPRIMEV2Morpho Blue · Ethereum Morpho BlueEthereum$211.12M 5.74% 3.81% + 1.93%6.24%may rewards
EARNETH Lido earnETHMellow Core · Ethereum Mellow CoreEthereum$201.75M 3.43% 3.43%3.49%—
SDAISky Lending · Ethereum Sky LendingEthereum$197.33M 1.25% 1.25%1.25%—
INFSanctum Infinity · Solana Sanctum InfinitySolana$195.61M 5.21% 5.21%5.46%—
OUSG Short-term US Government SecuritiesOndo Yield Assets · XRPL Ondo Yield AssetsXRPL$185.45M 3.97% 3.97%3.64%—
STUSDS Expert ModeSky Lending · Ethereum Sky LendingEthereum$185.08M 6.51% 6.51%5.55%—
USDY US Dollar YieldOndo Yield Assets · Solana Ondo Yield AssetsSolana$180.13M 3.74% 3.74%3.67%—
WEETHether.fi Stake · Linea ether.fi StakeLinea$175.00M 2.32% 2.32%2.28%—
BUIDLBlackrock Buidl · Ethereum Blackrock BuidlEthereum$172.56M 3.54% 3.54%3.06%—
USDC 4-day lockupHyperliquid HLP · Hyperliquid L1 Hyperliquid HLPHyperliquid L1$172.49M 3.85% 3.85%3.73%—
BUIDLBlackrock Buidl · BSC Blackrock BuidlBSC$170.05M 3.88% 3.88%3.08%—
WSTETHFluid Lending · Ethereum Fluid LendingEthereum$165.85M 0.04% 0.04%0.04%—
ETHFluid Lite · Ethereum Fluid LiteEthereum$164.91M 3.97% 0.00%4.56%—
PSOL 0% rewards feePhantom SOL · Solana Phantom SOLSolana$163.41M 5.38% 5.38%5.54%—
ETHXStader · Ethereum StaderEthereum$161.78M 2.27% 2.27%2.22%—
USDS GROVE Farming PoolSky Lending · Ethereum Sky LendingEthereum$158.49M 11.01% 0.00% + 11.01%5.50%may rewards
WETH-USDC 0.3%Uniswap V3 · Base Uniswap V3Base$157.68M 36.99% ⚠ 36.99%54.18%IL2+ token
STEAKEURCVMorpho Blue · Ethereum Morpho BlueEthereum$155.91M 3.00% 3.00%3.00%—
BBSOLBybit Staked SOL · Solana Bybit Staked SOLSolana$153.02M 4.86% 4.86%4.77%—
APXUSD apyUSD vaultApyx Protocol · Ethereum Apyx ProtocolEthereum$152.52M 13.06% 13.06%12.95%—
STEAKUSDCMorpho Blue · Base Morpho BlueBase$149.33M 5.21% 5.21%4.61%—
USDCFluid Lending · Ethereum Fluid LendingEthereum$140.29M 5.33% 5.33%5.77%—
USD1Lista Lending · BSC Lista LendingBSC$138.26M 1.28% 1.28%1.28%—
OUSG Short-term US Government SecuritiesOndo Yield Assets · Ethereum Ondo Yield AssetsEthereum$135.05M 3.97% 3.97%3.64%—
VSOL 5% rewards feeThe Vault Liquid Staking · Solana The Vault Liquid StakingSolana$133.12M 4.63% 4.63%4.80%—
USDC FalconXPareto Credit · Ethereum Pareto CreditEthereum$131.47M 8.06% 8.06%8.04%—

Ipinapakita ang 100 pinakamalaking pool ayon sa TVL.

APY = taunang yield kabilang ang compounding. Ang “Base” ay nagmumula sa totoong bayarin / interes sa pagpapahiram; ang “reward” ay mga karagdagang token ng proyekto. Ang mga pool na may hindi karaniwang APY kumpara sa kasaysayan ng mga ito ay minarkahan ng ⚠. I-click ang pool para sa mga detalye sa DefiLlama. Pinagmulan: DefiLlama.

Lahat ng seksyon