CoinXview พอร์ตApp
TH

Maverick Protocol MAV #696 + พอร์ต

$0.008329 +0.71%
ซื้อ MAV

≈ ฿0.280195

ซื้อที่ไหนถูกที่สุด MAV

  1. กำลังคำนวณจากออเดอร์บุ๊กของแต่ละกระดาน…

ราคาที่ได้จริงคำนวณจากออเดอร์บุ๊ก ณ เวลาที่ดู หักค่าถอนที่ถูกที่สุดของกระดานบนเครือข่ายหลักของเหรียญแล้ว ยังไม่รวมค่าธรรมเนียมการซื้อขาย * กระดานที่ไม่เปิดเผยค่าถอนผ่าน API: ใช้ค่าธรรมเนียมโดยประมาณ (ค่ากลางของกระดานที่เปิดเผย) ตารางค่าธรรมเนียมแต่ละกระดาน →

สัญญา: Ethereum 0x7448…6abd +3 เชน

ตรวจสอบที่อยู่สัญญาอีกครั้งเสมอก่อนซื้อบน DEX หรือส่งโทเคน แหล่งที่มา: ที่อยู่โทเคนที่กระดาน (Binance, KuCoin, Bitget, HTX, XT, LBank, WhiteBIT, Poloniex) ใช้สำหรับฝาก / ถอน Arbitrum, Polygon, Base, Optimism: อ่านจากสัญญาบริดจ์ทางการบนเชนและรายการโทเคน Superchain ส่วนที่อยู่ที่มีเพียงกระดานเดียวเผยแพร่จะตรวจสอบสัญลักษณ์โทเคนบนเชน

ตัวชี้วัด
กำลังโหลดกราฟ…

มาร์เก็ตแคป
$9.77M#696
วอลุ่ม 24h
$421.09K
วอลุ่ม / มาร์เก็ตแคป
4.31%
มูลค่าเต็มเมื่อออกครบ (FDV)
$16.66M
อุปทานหมุนเวียน
1,172,717,582 MAV58.6% ของอุปทานสูงสุด
อุปทานทั้งหมด
2,000,000,000
อุปทานสูงสุด
2,000,000,000
กระดานที่ลิสต์
10จาก 22 กระดานที่ติดตาม
ราคาเป็น BTC / ETH
0.0₆10328 BTC
0.0₅34355 ETH

ผลงานราคาของ MAV

ต่ำสุด 24h $0.007960สูงสุด 24h $0.008520
ต่ำสุด 52 สัปดาห์ $0.007780สูงสุด 52 สัปดาห์ $0.04849
ราคาสูงสุดตลอดกาล (ATH) $0.819801/04/2567-98.98% จากจุดสูงสุด
ราคาต่ำสุดตลอดกาล (ATL) $0.00778031/07/2569+7.06% จากจุดต่ำสุด
1h-0.22%
24h+0.71%
7 วัน-14.49%
30 วัน-30.29%
90 วัน-6.10%
1Y-71.89%

ผลตอบแทนเทียบกับ BTC

1h-0.35%
24h-3.36%
7 วัน-14.01%
30 วัน-25.78%
90 วัน-24.41%
1Y-63.79%

ผลตอบแทนเทียบกับ ETH

1h-0.14%
24h-5.32%
7 วัน-16.97%
30 วัน-21.88%
90 วัน-25.86%
1Y-60.30%

ATH / ATL คือราคาสูงสุด / ต่ำสุด บนกระดานที่เว็บติดตามนับตั้งแต่การลิสต์ครั้งล่าสุด (หรือการเปลี่ยนหน่วย) จากแท่งเทียนรายวันของกระดานที่มีวอลุ่มมากที่สุดสำหรับเหรียญนี้ (Binance) ประวัติราคารายวัน ผลตอบแทนรายเดือน → ถ้าคุณซื้อ MAV ทุกสัปดาห์ล่ะ? → เปรียบเทียบ MAV กับ BTC →

วันนี้คุณรู้สึกอย่างไรกับ MAV?

คอมมูนิตี้คาดการณ์ราคา MAV ณ สิ้นเดือน

กำลังโหลด…

แปลง MAV

——

การซื้อ —

ตามราคาเฉลี่ยของ 22 กระดานเทรด ยังไม่รวมค่าธรรมเนียม ตารางแปลง MAV เป็น THB → · แปลง MAV เป็นสกุลเงินอื่น →

ตัวชี้วัดทางเทคนิคของ MAV

แนวโน้ม: ลง (ราคาต่ำกว่าเส้นค่าเฉลี่ยระยะยาว) · RSI 14 วัน: 33 (เป็นกลาง)

RSI 14 วัน33.0เป็นกลาง
ค่าเฉลี่ย 20 วัน (MA20)$0.009295ราคาต่ำกว่า 10.4%
ค่าเฉลี่ย 50 วัน (MA50)$0.01060ราคาต่ำกว่า 21.4%
ค่าเฉลี่ย 200 วัน (MA200)$0.01109ราคาต่ำกว่า 24.9%
การเคลื่อนไหวเฉลี่ยต่อวัน (30 วัน)3.2%สูง

อิงราคาปิดรายวัน (UTC) จากกระดานที่เราติดตาม RSI ตั้งแต่ 70 ขึ้นไป: ร้อนแรงเกินไป เสี่ยงย่อตัว 30 หรือต่ำกว่า: ถูกขายหนัก อาจเด้งกลับ RSI ทั้งตลาด → · RSI และ MA คืออะไร?

คาดการณ์ราคา MAV: ช่วง 7 วันและ 30 วัน →

เกี่ยวกับ Maverick Protocol (MAV)

What is the project about?

Maverick Protocol is a next-generation DeFi infrastructure focused on increasing industry efficiency, powered by Maverick AMM.

What makes your project unique?

Maverick AMM eliminates this complexity by letting users select a movement mode that will move their liquidity for them. Some other innovative features of Maverick AMM are:

- Customized Liquidity Distributions

- Fee Auto-compounding

- Liquidity Shaping Using Boosted Positions

- Native LST Support with Price Following function and Protocol Support.

History of your project.

- Maverick raised 3 rounds of funding with a total $18 million raised. Investors including Founders Fund, Pantera Capital, Coinbase Ventures, Binance Labs, Circle Ventures, Gemini, etc.

- Maverick launched Maverick AMM to Ethereum Mainnet in March 2023, zkSync Era in April 2023, and BNB Chain in June 2023.

- Maverick supported over 2.5 B trading volume and hit top 5 DEXs by volume on all chains according to DefiLlama.

- Surpassed Uniswap and Curve to become #1 for wstETH (Liquid Staking Token) trading volume

What’s next for your project?

Q3 2023:

- Launch Voting Escrow and Governance contracts

Q4 2023 (subject to DAO votes):

- Launch Boosted Pool Voting

- Launch AMM on more chains

H1 2024 (subject to DAO votes):

- MAV LayerZero support on more chains

What can your token be used for?

MAV is the native utility token of the Maverick ecosystem. It is designed for governance of Maverick.

Maverick governance will take place through a Voting Escrow (ve) contract, where users can stake MAV to receive veMAV. veMAV’s governance is designed to put more voting power in the hands of users who are committed to the ecosystem and provides protection against mercenary governance. The longer a user chooses to stake their MAV for, the more veMAV they will receive in return and the more voting power they will have.

แหล่งที่มา: SoSoValue

ถาม AI เกี่ยวกับ MAV

AI ตอบจากข้อมูลของ CoinXview และอาจผิดพลาดได้ ไม่ใช่คำแนะนำการลงทุน

ราคาแยกตามกระดาน

กระดานเทรด ราคา ส่วนต่าง ความลึก +2%ความลึก +2% ความลึก −2% ส่วนต่าง bid/ask วอลุ่ม 24h การจัดสรร เทรด

พบราคาหรือตัวเลขผิด? บอกเรา →

ส่วนต่างเทียบกับราคารวม (ถ่วงน้ำหนักตามวอลุ่ม) กระดานที่ราคาห่างจากกระดานใหญ่ที่สุดเกิน 5% จะถูกตัดออก ความลึก ±2%: ยอดคำสั่งรอทั้งหมดภายใน 2% ของราคา — ยิ่งมาก การเทรดขนาดใหญ่ยิ่งสลิปน้อย

วิธีถอน MAV ที่ถูกที่สุด

  1. ERC20 (Ethereum) · KuCoin · 73.66 MAV (≈ $0.614)

เปรียบเทียบค่าธรรมเนียมถอน MAV แยกตามเครือข่ายจาก 8 กระดาน → · วิธีโอนเหรียญระหว่างกระดานและเลือกเครือข่าย

ตามข้อมูลสาธารณะของกระดาน การถอน MAV ถูกระงับชั่วคราวบน: Binance, XT

ออมแบบยืดหยุ่นบนกระดาน อัตราดีที่สุด 3.36% ต่อปี (Gate). อัตราแบบยืดหยุ่นเปลี่ยนทุกชั่วโมง

อนุพันธ์ MAV (futures)

ทั้งตลาด →

ข้อมูลอนุพันธ์ MAV · การล้างพอร์ตคืออะไร และคำนวณราคาล้างพอร์ตอย่างไร? · เครื่องคำนวณ futures →

สัญญาคงค้าง (OI)
$1.35M +1.7% 24h
วอลุ่มฟิวเจอร์ส 24 ชม.
$1.68M
Funding เฉลี่ย
+0.0100% · ครั้งถัดไปเวลา 00:00 UTC
การล้างพอร์ต 24h
$8.24K Long $8.24K · Short $6.31
กระดานเทรดFundingOIวอลุ่ม 24h
Bitget+0.0100%$668.41K$40.48K
Bybit+0.0100%$391.96K$47.48K
MEXC+0.0100%$223.07K$101.88K
Gate+0.0100%$66.90K$42.22K
BingX+0.0100%—$674.95K
Binance+0.0100%—$776.92K

เครื่องคำนวณกำไร/ขาดทุนและการล้างพอร์ตสำหรับ MAV →

MAV ใน DeFi

มาร์เก็ตแคป / TVL: 5.13 — ต่ำกว่า 1 หมายถึงมาร์เก็ตแคปของโทเคนน้อยกว่าเงินที่ฝากในโปรโตคอล

ดู DeFi ทั้งหมด → · แหล่งที่มา: DefiLlama

ผู้ถือ MAV

จำนวนกระเป๋าที่ถือ
10,977 +0.8% · 16 ngày
10 กระเป๋าใหญ่สุดถือ
89.7% ของอุปทานรวม
เครือข่าย
Ethereum
#กระเป๋า% ของอุปทาน
10x4eBC…cE71 กระเป๋ามัลติซิก25.3%
2Binance: Hot Wallet 20 0xF977…aceC23.1%
30xBCD0…8704 กระเป๋ามัลติซิก14.5%
40x5c6a…C62a กระเป๋ามัลติซิก10.9%
5Binance 117 0x4368…F0424.27%
60x5364…6b19 3.69%
70xe351…5c6d กระเป๋ามัลติซิก3.23%
80xfB76…C514 2.69%
90x9654…3876 กระเป๋ามัลติซิก1.06%
10Binance: Hot Wallet 0x5a52…Efcb1.05%

ที่มา: Blockscout — ข้อมูลออนเชนของ Ethereum ยังไม่ได้ตรวจสอบด้วยคน อัปเดตทุก 24 ชั่วโมง เหรียญที่อยู่หลายเชนจะมีผู้ถือรวมมากกว่านี้ กระเป๋าใหญ่มักเป็นกระเป๋าของกระดานเทรด สัญญาล็อกโทเคน คลังของโปรเจกต์ หรือบริดจ์ ดูเพิ่มเติม →

ความปลอดภัยของ Maverick Protocol

รายงานการตรวจสอบสาธารณะ: github.com/…/audits ↗

ไม่มีบันทึกการถูกแฮ็กในข้อมูลของ DefiLlama

การตรวจสอบไม่ได้หมายความว่าสัญญาปลอดภัยแน่นอน แหล่งที่มา: DefiLlama เหตุการณ์แฮ็กคริปโต →

CoinXview Risk Score

37/100 · ค่อนข้างต่ำ

คะแนนยิ่งสูงยิ่งเสี่ยง เราให้คะแนนเองจากข้อมูลการซื้อขายบน 22 กระดาน

วิธีให้คะแนน
  • สภาพคล่อง (30%): วอลุ่ม 24h ตั้งแต่ $500M ขึ้นไปได้ 0 คะแนนความเสี่ยง ต่ำกว่า $50,000 ได้ 100 คะแนน
  • ความผันผวน (25%): การแกว่งของราคาเฉลี่ยต่อวันในช่วง 7 วัน ต่ำกว่า 2% ได้ 0 คะแนน 15% ขึ้นไปได้ 100 คะแนน ชั่วโมงที่ราคากระโดดเกิน 40% แล้วกลับทันที (มักเป็นราคาผิดพลาดของกระดานหนึ่ง) จะไม่นำมาคิด
  • กระดานที่ลิสต์ (15%): นับบน 8 กระดานหลัก (Binance, OKX, Bybit, KuCoin, Gate, Bitget, HTX, MEXC): ลิสต์ครบทั้ง 8 กระดานได้ 0 คะแนน มีเพียง 1 กระดานได้ 100 คะแนน
  • ส่วนต่างข้ามกระดาน (15%): ยิ่งราคาต่างกันระหว่างกระดานมาก ตลาดยิ่งบาง 2% ขึ้นไปได้ 100 คะแนน
  • ความยาวประวัติราคา (15%): ประวัติราคา 3+ ปีได้ 0 คะแนน ต่ำกว่า 30 วันได้ 100 คะแนน
  • เหตุด้านความปลอดภัย (บวก 10 คะแนน): โปรเจกต์ถูกแฮ็กมูลค่า 1 ล้าน $ ขึ้นไปใน 12 เดือนที่ผ่านมา (ข้อมูล DefiLlama)

คะแนนนี้วัดความเสี่ยงด้านการเทรดเป็นหลัก (ซื้อขายง่ายไหม ราคานิ่งไหม) และบวกเพิ่มเมื่อโปรเจกต์เพิ่งถูกแฮ็ก ไม่ได้ประเมินทีมหรือคุณภาพโค้ด และ ไม่ใช่คำแนะนำการลงทุนคะแนนต่ำไม่ได้แปลว่าเหรียญปลอดภัย

สิทธิ์ในสัญญาของ MAV

กำลังอ่านสัญญาบนเชน…

เว็บอ่านโค้ดสัญญาบนเชนเอง (ไม่ผ่านบุคคลที่สาม) การมีสิทธิ์เหล่านี้ไม่ได้แปลว่าเป็นสแกม — stablecoin ใหญ่อย่าง USDT, USDC ก็มี — แต่บอกได้ว่าทีมยังควบคุมอะไรอยู่บ้าง ศึกษาเพิ่มเติมก่อนซื้อ

ข่าวและการประเมินของ MAV

ข่าวล่าสุดที่สรุปโดย AI ของ CoinXview พร้อมให้คะแนนบวก / ลบ

ไม่มีข่าวเกี่ยวกับ MAV ใน 30 วันล่าสุด

ข่าวทั้งหมด →

ความคิดเห็นเกี่ยวกับ MAV

ความคิดเห็นเป็นความเห็นส่วนตัว ไม่ใช่คำแนะนำการลงทุน ห้ามใส่ลิงก์ หมายเลขโทรศัพท์ หรือชวนไปแชตส่วนตัว — กลอุบายหลอกลวงที่พบบ่อย จะไม่มีใครจาก CoinXview ส่งข้อความส่วนตัวถึงคุณ

แจ้งเตือนราคา MAV

รับการแจ้งเตือนทางมือถือ คอมพิวเตอร์ หรือ Telegram เมื่อราคาแตะระดับที่ตั้งไว้ แม้ปิดหน้าแล้ว

การแจ้งเตือนทั้งหมดของคุณ → · การแจ้งเตือนตามตัวกรอง (มาร์เก็ตแคป, RSI, ATH…) →

คะแนนความเสี่ยง MAV · กระดานที่ซื้อ MAV ถูกที่สุด

เหรียญ โครงสร้างพื้นฐาน เพิ่มเติม

ดูทั้งหมด →

เหรียญอื่น ๆ

POND ELA PONKE DYM UDS BLEND EVAA EGL1 SLX LCX SI BASECAT IN SOIL BLUAI WOLF STONKBROKER BOBA DRIFT LOFI NEWT CHILLGUY XU3O8 IAG

คำถามที่พบบ่อยเกี่ยวกับ Maverick Protocol (MAV)

ราคา Maverick Protocol (MAV) วันนี้เท่าไร?

1 MAV ราคา $0.008329 หรือประมาณ ฿0.280195 ตามราคาซื้อขาย USDT จริง ใน 24 ชั่วโมงที่ผ่านมาราคาขึ้น 0.71%

ราคาสูงสุดตลอดกาลของ MAV คือเท่าไร?

ราคาสูงสุดของ MAV บนกระดานที่เราติดตามคือ $0.8198 เมื่อ 1/4/2567 ราคาปัจจุบันต่ำกว่าจุดสูงสุดนั้น 99.0%

แนวโน้มราคา MAV ตอนนี้เป็นอย่างไร?

จากราคาปิดรายวัน MAV อยู่ในแนวโน้มขาลง: ราคาอยู่ใต้เส้นค่าเฉลี่ย 50 วันและ 200 วัน RSI 14 วันอยู่ที่ 33 อยู่ในโซนกลาง เป็นอินดิเคเตอร์อ้างอิง ไม่ได้ทำนายทิศทางราคาแน่นอน

ซื้อขาย MAV ได้ที่ไหน?

MAV ซื้อขายกับ USDT บน 10 กระดานที่เราติดตาม: Binance, Toobit, MEXC, LBank, WhiteBIT, Bitget, Bithumb, Gate, KuCoin, Poloniex กระดานที่มีวอลุ่มมากที่สุดคือ Binance ดู “ราคาแยกตามกระดาน” ด้านบนเพื่อเปรียบเทียบ

ฝาก MAV ได้ดอกเบี้ยเท่าไร?

การฝากแบบยืดหยุ่น (ถอนได้ทุกเมื่อ) MAV บน Gate ตอนนี้ได้ราว 3.36% ต่อปี สูงสุดในกระดานที่ติดตาม ดอกเบี้ยจ่ายเป็น MAV และเปลี่ยนรายชั่วโมง เงินฝากในกระดานไม่ได้รับความคุ้มครองแบบธนาคาร

ถอน MAV เครือข่ายไหนถูกที่สุด?

ตามข้อมูลสาธารณะของกระดาน ตอนนี้ถูกที่สุดคือถอน MAV ผ่าน ERC20 (Ethereum) บน KuCoin ค่าธรรมเนียม 73.66 MAV (≈ $0.6135) ปลายทางต้องรองรับเครือข่ายนี้ ดูตารางเต็มที่หน้าค่าถอน

ที่อยู่สัญญา MAV คืออะไร?

MAV มีสัญญาบน 4 เชน บน Ethereum ที่อยู่คือ 0x7448c7456a97769f6cd04f1e83a4a23ccdc46abd รายการทั้งหมดอยู่ที่ส่วนสัญญาด้านบนของหน้า ตรวจสอบที่อยู่ให้ดีก่อนโอนโทเคนหรือซื้อบน DEX เสมอ

มีกี่กระเป๋าที่ถือ MAV?

บน Ethereum มีประมาณ 10,977 กระเป๋าที่ถือ MAV โดย 10 กระเป๋าใหญ่สุดถือ 89.7% ของอุปทาน (มักเป็นกระเป๋ากระดานเทรด สัญญาล็อกโทเคน และคลังของโปรเจกต์) ข้อมูลออนเชนจาก Blockscout อัปเดตทุก 24 ชั่วโมง

มาร์เก็ตแคปของ Maverick Protocol (MAV) เท่าไร?

มาร์เก็ตแคปของ MAV ประมาณ $9.77M อันดับ #696 อุปทานหมุนเวียนประมาณ 1,172,717,582 MAV

แปลง MAV เป็นสกุลเงินอื่น →

ทุกหมวด